టాలీవుడ్ లో మరో కొత్త బ్యానర్.. ‘‘సినిమా హాల్ ఎంటర్ టైన్మెంట్’’

సినిమా పరిశ్రమ లో నిలుదొక్కుకోవాలంటే చాలా అనుభవం కావాలి అంటారు. అలాంటి అనుభవాన్ని సొంతం చేసుకొని డిస్ట్రిబ్యూషన్ పై పరిపూర్ణమైన అవగాహనతో ఇద్దరు కుర్రాళ్ళ ఇండస్ట్రీ లో తమ ప్రయాణం మొదలు పెట్టారు. తమ కలలను సాకారం చేసుకునే వేదిక కు ‘‘సినిమా హాల్ ఎంటర్ టైన్మెంట్’’ అనే పేరును ఖరారు చేశారు. వారే సురేష్ వర్మ, అహితేజ బెల్లంకొండ. వీరి ప్రయత్నాన్ని అభినందిస్తూ సినీ పెద్దలు ఈ బ్యానర్ లాంఛ్ లో భాగం అయ్యారు. ఈ బ్యానర్ ని సెన్సేషనల్ డైరెక్టర్ ‘మారుతి’ అనౌన్స్ చేయగా, ఈ బ్యానర్ పై తొలి సినిమా చేస్తున్న దర్శకుడు చిన్ని కృష్ణను ‘‘ఆర్ ఎక్స్ 100’’ హీరో కార్తికేయ , ‘‘ఈ మాయ పేరేమిటో’’ హీరో రాహుల్ విజయ్ లు అనౌన్స్ చేశారు.. సినిమాహాల్ ఎంట్ టైన్మెంట్స్ బ్యానర్ లోగో ని నిర్మాత మధుర శ్రీధర్ రెడ్డి, ‘‘ఆర్స్ ఎక్స్ 100’’ నిర్మాత అశోక్ రెడ్డి, ఫైట్ మాస్టర్ విజయ్ ఆవిష్కరించారు. చిన్ని కృష్ణ దర్శకత్వంలో త్వరలో ఈ బ్యానర్ పై సినిమా మొదలు కాబోతుంది.

దర్శకుడు మారుతి

‘ఈ కార్యక్రమానికి రావడం చాలా సంతోషంగా ఉంది. వీరి ప్రయత్నం విజయవంతం కావాలని కోరుకుంటున్నాను. నాకు ‘‘ఈ రోజుల్లో’’ టైమ్ లో ఎలాంటి ఫీల్ కలిగిందో అలాంటి ఫీల్ కలిగింది. వీరు బ్యానర్ పెడుతున్నారని చెప్పగానే చాలా హ్యాపీగా అనిపించింది. ఈ బ్యానర్ లో మంచి సినిమాలు రావాలనీ, వీళ్ళు పెద్ద ప్రొడ్యూసర్స్ అవ్వాలని మనస్ఫూర్తిగా కోరుకుంటున్నాను’ అన్నారు.

హీరో కార్తికేయ

‘ఆర్ ఎక్స్ 100 విజయంలో సురేష్ పాత్ర చాలా ఉంది. సినిమా కంప్లీట్ అయిన తర్వాత బిజినెస్ అండ్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ కి సంబంధించిన వ్యవహారాలతో పాటు పబ్లిసిటీ కూడా తనే కంప్లీట్ గా చూసుకున్నాడు. మా సినిమాకు ఇంత సహకారం అందించిన సురేష్ సొంత బ్యానర్ ని ఇంకెంత బాగా చూసుకుంటాడో అర్ధం అవుతుంది. వీరి బ్యానర్ లో తప్పకుండా సినిమా చేయాలని ఉంది’ అన్నారు.

దర్శక నిర్మాత మధుర శ్రీధర్ రెడ్డి

‘సినిమా ఇండస్ట్రీ లో కేవలం ఇరవై శాతం మాత్రమే సక్సెస్ అవుతారు. ఈ పరిశ్రమలోకి వచ్చిన వారందరు లో కేవలం 5 పర్సెంట్ మాత్రమే రెండో సినిమాకు మిగులుతారు. అలాంటి వారిలో ఈ నిర్మాతలు ఉంటారని నమ్ముతున్నాను. షార్ట్ టర్మ్ ప్లాన్ లు కాకుండా లాంగ్ టర్మ్ ప్లానింగ్ తో వచ్చేవారికి ఇక్కడ అవకాశాలుంటాయన్నారు. నేను ఇండస్ట్రీ లో అహితేజ,సురేష్ వర్మల జడ్జిమెంట్ ని బాగా నమ్ముతాను. సినిమా టీజర్, ట్రైలర్ ని చూడగానే సినిమా స్కేల్ ని అంచనా వేయగలరు ఇద్దరు. తప్పకుండా ఈ బ్యానర్ లోగో కూడా వారి నుండి ఎలాంటి సినిమాలు చూడబోతున్నామో చెబుతుంది. ’ అన్నారు.

నిర్మాతలలో ఒకరైన ‘‘సురేష్ వర్మ’’

‘సినిమా ఎక్స్ పీరియన్స్ కలిగించే ఆనందం మా బ్యానర్ లో కనపడాలని లోగో ని అలా డిజైన్ చేసాం. సినిమా ఎక్కడా చూసినా కూడా థియేటర్ ఇచ్చే ఆనందం వేరు. ప్రతి హీరోకి అభిమానులుంటారు. కానీ అందరి అభిమానులు కూడా థియేటర్స్ కి వచ్చే తమ ఆనందాన్ని పంచుకుంటారు. మా సినిమా హాల్ ఎంటర్ టైన్మెంట్స్ పై అలాంటి కథలు వస్తాయనే ప్రామిస్ చేస్తున్నాను. చిరంజీవి గారి మీద అభిమానంతో మొదలైన మా ప్రయాణం ‘‘సినిమా హాల్ ఎంటర్ టైన్మెంట్స్’’ వరకూ వచ్చిందంటే దాని వెనకాల మాకు సహాకరించిన వారందరికీ కృతజ్ఞతలు. నిర్మాతగా మాకు రామోజీరావు గారంటే ఆదర్శం. చిత్రం, ఆనందం వంటి చిన్న సినిమాలతో పెద్ద సక్సెస్ లు అందుకున్నారు. అలాగే ఇండస్ట్రీ లో అల్లుఅరవింద్, యువి క్రియేషన్స్ వంశీ, ప్రమోద్, మా ప్రయత్నానికి అండగా నిలబడిన మధుర శ్రీధర్ రెడ్డి గారంటే చాలా అభిమానం ’ అన్నారు.

నిర్మాతల్లో మరొకరు అయిన ‘‘అహితేజ బెల్లంకొండ’’

‘నాకు సినిమా అంటే చిరంజీవి గారే.. నాకు సినిమాను పరిచయం చేసి,ఇంత మంది ఫ్రెండ్స్ ను,శ్రేయోభిలాషులను ఇచ్చింది ఆయన..అంతర్వేది అనే చిన్న ఊరి నుండి వచ్చి కమెడియన్ గా సక్సెస్ అయిన ప్రవీణ్ నాకు అన్నయ్య అవుతాడు. ఈ వేదికమీద ఆయన్ను మిస్ అవుతున్నాను. అలాగే మా సినిమాల ద్వారా వచ్చిన లాభాల్లో కొంత మా ఊరి బాగుకోసం ఖర్చుపెడదాం అనుకుంటున్నాం. మా మొదటి సినిమా నుండే ఆ పనిని మొదలు పెడతాం.’ ఇక మాకు ఇలాంటి మంచి ప్రొడక్షన్ పేరు సజెస్ట్ చేసిన డిజైనర్ ‘‘గౌరి నాయుడు’’ గారికి స్పెషల్ థాంక్స్’’ అన్నారు.

Recommended For You

Leave a Reply

Your email address will not be published.

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.