సితార నాన్న కూచి.. అడిగింది కాదంటే ఎలా..

ప్రిన్స్ మహేష్ భార్యా పిల్లలతో కలిసి గోవాలో సందడి చేస్తున్నట్లున్నారు. అక్కడ ఓ సాయింత్రాన్ని సరదాగా గడిపేస్తున్నారు. పిల్లలు గౌతమ్, సితారలకు ఏదో నచ్చి ఉంటుంది. అమ్మని అడిగితే కాదన్నది. నాన్న దగ్గరకి వెళితే ఓకే చెప్పేస్తారు రమ్మంటూ అన్నని లాక్కెళ్లిందేమో క్యూట్ బేబి సితార.

తన ముద్దు ముద్దు మాటలతో నాన్న దగ్గర గారాలు పోయేసరికి కాదనడం మహేష్ వల్ల అవుతుందా. సరే బంగారు.. నీకిది కావాలి.. అంతేకదా.. అమ్మకి చెప్పకండి.. నేను కొనిచ్చేస్తాను అని అన్నట్లుంది కదూ ఈ ఫోటో. పిల్లల ఆటలు తన దగ్గర సాగవని నాన్న వద్ద పంచాయితీ పెట్టారని నమ్రత ఈ ముగ్గుర్నీ ఫోటో తీసి సోషల్ మీడియాలో పోస్టు పెట్టింది.

 

Striking deals with the dad !! As mom said NO🤣🤣

A post shared by Namrata Shirodkar (@namratashirodkar) on

ఈ క్యూట్ పిక్ వైరల్ అవుతోంది. వంశీ పైడిపల్లి దర్శకత్వంలో వస్తున్న మహేష్ కొత్త చిత్రం ‘మహర్షి’ టీజర్‌లో ఓ కొత్తలుక్‌లో కనిపిస్తున్న మహేష్‌ని చూసి కాలేజీ అమ్మాయిలు ఈగర్లీ వెయిటింగ్.