బీమా డబ్బుల కోసం ప్రియుడుతో కలిసి భర్తను చంపిన భార్య

wife, lover, murder

బీమా డబ్బుల కోసం భర్తను చంపిందో భార్య. హైదరాబాద్‌లోని వనస్థలిపురంలో ఈ దారుణం చోటు చేసుకుంది. రెండు రోజుల కిందట వనస్థలిపురం పరిధిలోని గుర్రంగూడ దగ్గర ప్రమాదం జరిగింది. కరెంట్‌ స్తంభాన్ని కారు ఢీ కొనడంతో కారులో ఉన్న కేస్య నాయక్‌ అక్కడిక్కడే మృతి చెందాడు. భార్య పద్మ ఫిర్యాదుతో విచారణ చేసిన పోలీసులకు షాకింగ్‌ విషయాలు తెలిశాయి.

భార్య తీరుపై అనుమానంతో ఆరా తీస్తే.. ఆమె నేరం ఒప్పుకుంది.. భర్త ప్రభుత్వ ఉద్యోగంతో పాటు, బీమా డబ్బులు వస్తాయనే ఆశతో.. ప్రియుడు వినోద్‌ తో కలిసి భర్త హత్యకు ప్లాన్‌ చేసినట్టు ఒప్పకుంది. కారులో భర్తకు ఊపిరి ఆడనివ్వకుండా చేసి.. తరువాత ప్రమాదంగా చిత్రీకరించిది పద్మ. నేరాన్ని ఒప్పుకోవడంతో పద్మతో పాటు ఆమె ప్రియుడు వినోద్‌ను పోలీసులు అరెస్ట్‌ చేసి రిమాండ్‌కు తరలించారు.

- ఉచితంగా మీ జాతకాన్ని తెలుసుకోండి -