పసిపిల్లల్ని చంపి ప్రియుడితో పరారైన మహిళ : ఆమె చెప్పే మాటలు వింటే..

child-murderer-abhirami-arrest-kanya-kumari

ప్రియుడికోసం కడుపున పుట్టిన పిల్లలను అంతమొందించిన మహిళ కేసులో సంచలన విషయాలు వెలుగులోకి వస్తున్నాయి. పిల్లల్ని హత్య చేసి ప్రియుడితో కలిసి కేరళ వెళ్లిపోయింది అభిరామి. అయితే అనూహ్యంగా పోలీసులకు దొరికి చేసిన తప్పును ఒప్పుకుంది. తన భర్త తనను నిర్లక్ష్యం చేస్తున్నాడని. నిత్యం అనుమానించేవాడని పోలీసులకు ఇచ్చిన వాంగ్మూలంలో పేర్కొంది. మొదట తన భర్తను హత్య చేయాలనుకున్నా సాధ్య పడలేదు. దాంతో భర్తమీద కోపంతో పిల్లలను హత్య చేసినట్టు ఆమె పోలీసులకు వివరించింది. కొద్ది నెలల కిందట స్థానిక బిర్యానీ దుకాణంలో పనిచేసే సుందరంతో పరిచయం ఏర్పడిందని, ఈ పరిచయం ప్రేమగా మారింది. భర్త ఇంట్లో లేని సమయంలో బిర్యానీ ఆర్డర్‌ చేసి, సుందరాన్ని తరచూ ఇంటికి రప్పించుకునే దాన్నని తెలిపింది. సుందరంతో వివాహేతర సంబంధం భర్త కనిపెట్టాడని. ఈ క్రమంలో ఇద్దరికీ గొడవలు జరిగాయి. ఇంట్లో వాళ్ళు సర్ది చెప్పారు. కానీ తాను సుందరంతో సంబంధాన్ని కొనసాగించాను. దాంతో భర్త అడ్డుగా ఉండటంతో అతన్ని అంతమొందించాలని అనుకున్నాను. కానీ ప్రియుడి సహాయంతో పిల్లలను హత్య చేశానని వెల్లడించింది.

 

- ఉచితంగా మీ జాతకాన్ని తెలుసుకోండి -