డబ్బు కోసం బరితెగించిన భార్య.. కట్టుకున్నోడిని ఖతం చేసింది.

wife-kills-husbend-in-hyderabad

డబ్బు కోసం ఓ ఇల్లాలు బరితెగించింది. కిరాయి హంతకులతో కలిసి కట్టుకున్నోడిని ఖతం చేసింది. భర్త చస్తే ఉద్యోగం, ఇన్సూరెన్స్ డబ్బులు వస్తాయని ఆశపడింది. సుపారీ ఇచ్చి మరీ మర్డర్ చేయించింది. దారుణంగా చంపించి యాక్సిడెంట్‌గా చిత్రీకరించింది. కానీ కథ అడ్డం తిరిగింది. అది ప్రమాదం కాదు… హత్య అని తేల్చారు పోలీసులు. నిందితుల చేతులకు బేడీలు వేసి కటకటాల వెనక్కు నెట్టారు.

పోస్టల్ ఉద్యోగి కేశవ నాయక్‌ను దారుణంగా చంపేసిన కిరాతకులు ఇదిగో వీళ్లే. భర్తను చంపితే అతడి మరణం తర్వాత ఉద్యోగం వస్తుంది. ఇన్సూరెన్స్ డబ్బులు వస్తాయి. వాటితో హ్యాపీగా బతకొచ్చని… కేశవ నాయక్‌ మర్డర్‌కు స్కెచ్ వేసింది పద్మ. తన మర్డర్‌ ప్లాన్‌ను వినోద్‌కు వివరించి… అతడితో భర్తను చంపించింది… కేతవత్ పద్మ… ఈమె కేశవ నాయక్ మొదటి భార్య. పద్మ దగ్గర సుపారీ తీసుకుని కేశవ నాయక్‌ను హత్య చేశాడు సభావత్ వినోద్. హత్యను యాక్సిడెంట్‌గా చిత్రీకరించే యత్నం చేశాడు.

కేశవ నాయక్‌ను దారుణంగా కారులోనే చంపేశాడు వినోద్. ఆ తర్వాత కారును విద్యుత్ స్తంభానికి ఢీకొట్టి యాక్సిడెంట్‌గా చిత్రీకరించాడు. కానీ డెడ్‌ బాడీని హాస్పిటల్‌కు తరలించేటప్పుడు పోలీసులకు అనుమానం వచ్చింది. చివరికి వాళ్ల డౌట్ నిజమైంది. ఇది యాక్సిడెంట్ కాదు… హత్యే అని తేల్చారు. రెండు రోజుల్లోనే కేసు మిస్టరీని ఛేదించారు.

కేశవ నాయక్‌ స్వస్థలం హైదరాబాద్ శివారులోని అబ్దుల్లాపూర్‌మెట్ మండలం కమ్మగూడా గ్రామం. పోస్టల్ డిపార్ట్మెంట్‌లో ఉద్యోగం చేస్తున్న కేశవ నాయక్‌… 20 ఏళ్ల క్రితం కేతవత్ పద్మతో పెళ్లయింది. వీళ్లిద్దరి మధ్య మనస్పర్థలు రావడంతో కోర్టుకు వెళ్లారు. మరోవైపు శైలజను రెండో పెళ్లి చేసుకున్నాడు కేశవ నాయక్. వీళ్లకు ఇద్దరు పిల్లలున్నారు. రెండో పెళ్లి చేసుకున్న తర్వాత భర్త తనను పట్టించుకోవడం లేదని పద్మ ఆగ్రహంతో రగిలిపోయింది. ఎలాగైనా భర్తను చంపితే అతడి ఉద్యోగం, అతడి పేరున ఉన్న ఇన్సూరెన్స్ డబ్బులు వస్తాయని భావించింది. భర్తను చంపడానికి…అతడి దగ్గర కారు డ్రైవర్‌గా పనిచేస్తున్న వినోద్‌కు సుపారీ ఇచ్చింది. ఇన్సూరెన్స్ డబ్బుల్లో 10 లక్షలు ఇస్తానని ఒప్పందం చేసుకుంది. అడ్వాన్స్‌గా 15 వేలు ఇచ్చింది. భర్తను ఎలా మర్డర్ చేయాలో కూడా పద్మనే వినోద్‌కు వివరించింది. అనుకున్నట్లే ఈ నెల ఒకటిన కేశవ నాయక్‌ను మర్డర్ చేశాడు వినోద్. ఆ తర్వాత యాక్సిడెంట్‌గా చిత్రీకరించాడు.

కారులోనే హత్య చేసిన తర్వాత ఎవరికీ అనుమానం రాకుండా ఇంజపూర్ కామన్ దగ్గర ఉన్న హై టెన్షన్ స్తంభానికి కారును ఢీకొట్టి యాక్సిడెంట్‌ చేశాడు వినోద్. దాన్ని ప్రమాదంగా చిత్రించి తప్పించుకునే ప్రయత్నం చేశారు. అంతేకాదు… తన భర్త… కారు యాక్సిడెంట్‌లో చనిపోయాడంటూ పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేసింది పద్మ. కేసును తప్పుదోవ పట్టించాలనుకుంది. కానీ కేశవ నాయక్‌ మెడపై ఉన్న గుర్తులను బట్టి ఇది మర్డర్ అని తేల్చారు పోలీసులు. ఏ1గా వినోద్, ఏ2గా పద్మను అరెస్ట్ చేసి రిమాండ్‌కు తరలించారు.

- ఉచితంగా మీ జాతకాన్ని తెలుసుకోండి -