టీఆర్ఎస్ అభ్యర్థులు వీరే

భద్రాచలం – తెల్లం వెంకట్రావు
పినపాక – పాయం వెంకటేశ్వర్లు
అశ్వరావు పేట – తాటి వెంకటేశ్వర్లు
ఇల్లందు – కోరం కనకయ్య
కొత్తగూడెం – జలగం వెంకట్రావు
ఖమ్మం – పువ్వాడ అజయ్‌ కుమార్‌
పాలేరు – తుమ్మల నాగేశ్వర్‌ రావు
వైరా – బానోత్‌ మదన్‌లాల్‌
మధిర – లింగాల కమల్‌రాజ్‌
సత్తుపల్లి – పిడమర్తి రవి
మహబూబాబాద్‌ – బానోత్‌ శంకర్‌ నాయక్‌
డోర్నకల్‌ – రెడ్యానాయక్‌
పరకాల – చల్లా ధర్మారెడ్డి
నర్సంపేట – పెద్ది సుదర్శన్‌ రెడ్డి
వర్ధన్నపేట – ఆరూరి రమేష్‌
వరంగల్‌ వెస్ట్‌ – దాస్యం వినయ్‌ భాస్కర్‌
భూపాలపల్లి – ఎస్‌. మధుసూదనా చారి
ములుగు- ఆజ్మీరా చందూలాల్‌
జనగాం – ముత్తిరెడ్డి యాదగిరి రెడ్డి
స్టేషన్‌ ఘన్‌పూర్‌ – తాటికొండ రాజయ్య
పాలకుర్తి – ఎర్రబెల్లి దయాకర్‌ రావు
నల్గొండ – కంచర్ల భూపాల్‌ రెడ్డి
మిర్యాలగూడ – ఎన్‌. భాస్కర్‌ రావు
నాగార్జున సాగర్‌ – నోముల నర్సింహయ్య
దేవరకొండ – రమావత్‌ రవీంద్ర కుమార్‌
మునుగోడు – కూసుకుంట్ల ప్రభాకర్‌ రెడ్డి
నకిరేకల్‌ – వేముల వీరేశం
సూర్యాపేట – జగదీశ్‌ రెడ్డి
తుంగతుర్తి – గాధారి కిషోర్‌ కుమార్‌
ఆలేరు – గొంగిడి సునీత
భువనగిరి – పైళ్ల శేఖర్‌ రెడ్డి
నిజామాబాద్‌ అర్బన్‌ – గణేష్‌ బిగాల
నిజామాబాద్‌ రూరల్‌ – బాజిరెడ్డి గోవర్ధన్‌
ఆర్మూర్‌ – జీవన్‌రెడ్డి
బాల్కొండ – వేముల ప్రశాంత్‌ రెడ్డి
బోధన్‌ – షకీల్‌ అహ్మద్‌
బాన్సువాడ – పోచారం శ్రీనివాస్‌ రెడ్డి
కామారెడ్డి – గంప గోవర్ధన్‌
జుక్కల్‌ – హన్మంతు షిండే
ఎల్లారెడ్డి – ఏనుగు రవీందర్‌ రెడ్డి
ఆదిలాబాద్‌ – జోగురామన్న
బోథ్‌ – రాథోడ్‌ బాబూరావ్‌
ఖానాపూర్‌ – రేఖానాయక్‌
ఆసిఫాబాద్‌ – కోవా లక్ష్మి
సిర్పూర్‌ కాగజ్‌నగర్‌ – కోనేరు కోనప్ప
నిర్మల్‌ – అల్లోల ఇంద్రకరణ్‌ రెడ్డి
ముథోల్‌ – జి. విఠల్‌ రెడ్డి
మంచిర్యాల – దివాకర్‌ రావు
బెల్లంపల్లి – దుర్గం చిన్నయ్య
చెన్నూరు – బాల్క సుమన్‌
కరీంనగర్‌ – గంగుల కమలాకర్‌
హుజూరాబాద్‌ – ఈటెల రాజేందర్‌
మానకొండూరు – రసమయి బాల్‌కిషన్‌
సిరిసిల్ల – కేటీఆర్‌
వేముల వాడ – చెన్నమనేని రమేష్‌
జగిత్యాల – డాక్టర్‌. సంజయ్‌
కోరుట్ల – విద్యాసాగర్‌ రావు
ధర్మపురి – కొప్పుల ఈశ్వర్‌
పెద్దపల్లి – దాసరి మనోహర్‌ రెడ్డి
మంథని – పుట్ట మధుకర్‌
రామగుండం – సోమారపు సత్యనారాయణ
సిద్ధిపేట – హరీష్‌ రావు
దుబ్బాక – సోలిపేట రామలింగారెడ్డి
గజ్వేల్‌ – కేసీఆర్‌
హుస్నాబాద్‌ – వొడితెల సతీష్‌ కుమార్‌
మెదక్‌ – పద్మా దేవేందర్‌ రెడ్డి
నర్సాపూర్‌ – చిల్వల మదన్‌ రెడ్డి
సంగారెడ్డి – చింతా ప్రభాకర్‌
నారాయణ్‌ ఖేడ్‌ – భూపాల్‌ రెడ్డి
ఆందోల్‌ – క్రాంతి కిరణ్‌
పటాన్‌ చెరువు – మహిపాల్‌ రెడ్డి
మహబూబ్‌నగర్‌ – శ్రీనివాస్‌ గౌడ్‌
కొల్లాపూర్‌ – జూపల్లి కృష్ణారావు
దేవరకద్ర – ఆల వెంకటేశ్వర్‌ రెడ్డి
నారాయణ్‌ పేట్‌ – రాజేందర్‌ రెడ్డి
మక్తల్‌ – చిట్టెం రామ్మోహన్‌ రెడ్డి
నాగర్‌ కర్నూల్‌ – మర్రి జనార్ధన్‌ రెడ్డి
జడ్చర్ల – సీ.హెచ్‌. లక్ష్మారెడ్డి
అచ్చంపేట – గువ్వల బాల్‌రాజ్‌
కల్వకుర్తి – జైపాల్‌ యాదవ్‌
వనపర్తి – సింగిరెడ్డి నిరంజన్‌ రెడ్డి
గద్వాల్‌ – బండ్ల కృష్ణ మోహన్‌ రెడ్డి
ఆలంపూర్‌ – అబ్రహం
పరిగి – కొప్పుల మహేష్‌ రెడ్డి
తాండూర్‌ – పట్నం మహేందర్‌ రెడ్డి
కొడంగల్‌ – పట్నం నరేందర్‌ రెడ్డి
షాద్‌ నగర్‌ – వై. అంజయ్య యాదవ్‌
రాజేంద్రనగర్‌ – టి. ప్రకాశ్‌ గౌడ్‌
మహేశ్వరం – తీగల కృష్ణారెడ్డి
ఇబ్రహీంపట్నం – మంచిరెడ్డి కిషన్‌రెడ్డి
శేరిలింగంపల్లి – అరికెపూడి గాంధీ
ఎల్‌.బి.నగర్‌ – ముద్దగోని రామ్మోహన్‌ గౌడ్‌
చేవెళ్ల – కాలె యాదయ్య
కుత్బుల్లాపూర్‌ – కె.పి. వివేకానంద
కూకట్‌పల్లి – మాధవరం కృష్ణారావు
ఉప్పల్‌ – బేతి సురేష్ రెడ్డి
సికింద్రాబాద్‌ – టి.పద్మారావు గౌడ్‌
సనత్‌ నగర్‌ – తలసాని శ్రీనివాస్‌ యాదవ్‌
కంటోన్మెంట్‌ – జి. సాయన్న
జూబ్లీహిల్స్‌ – మాగంటి గోపీనాథ్‌
యాకుత్‌పురా – సామ సుందర్‌ రెడ్డి
చాంద్రాయణ గుట్ట – ఎం. సీతారాం రెడ్డి
కార్వాన్‌ – జీవన్‌ సింగ్‌
బహదూర్‌ పురా – ఇనాయత్‌ అలీ బాక్రీ
నాంపల్లి – మునుకుంట్ల ఆనంద్‌ గౌడ్‌

-ADVT-