కామంతో కళ్లు మూసుకు పోయి.. మతిస్థిమితం లేని అమ్మాయిని..

కామంతో మూసుకు పోయిన ఆ కళ్లు మతిస్థిమితం లేని అమ్మాయిపై పడ్డాయి. అతని కామవాంఛలు తీర్చుకునేందుకు కన్నింగ్ ప్లాన్ వేశాడు. ఆమెకు దుస్తులు ఇప్పిస్తానని చెప్పి నమ్మబలికాడు. ఆమె మానసిక స్థితి సరిగాలేకవపోవటంతో అదే అదనుగా భావించి అతని కామ బుద్ధిని బయట పెట్టాడు. పెళ్లిచేసుకున్నట్లు నమ్మించి నయవంచన చేశాడు. ముంబయి నగరంలో జరిగిన ఈ ఘటన కలకలం సృష్టిస్తోంది.

ముంబయిలోని వెర్సోవా ప్రాంతంలో నివాసముంటున్న రాజీవ్ పురాన్ సింగ్.. మతిస్థిమితం లేని 18 ఏళ్ల అమ్మాయిపై కన్నేశాడు. ఆమెకు దుస్తులు ఇప్పిస్తానని చెప్పి కిడ్నాప్ చేసి తన ఇంటికి తీసుకువెళ్లాడు రాజీవ్. ఆమెకు టాటూ వేయించి, గుడికి తీసుకువెళ్లి పెళ్లి చేసుకున్నట్లు అందరినీ నమ్మించాడు. తన నీచబుద్ధితో విచక్షణను కోల్పోయిన రాజీవ్.. మతిస్థిమితం లేని ఆ అమ్మాయిపై అఘాయిత్యానికి పాల్పడ్డాడు. తన ఇంటికి తీసుకువచ్చిన ఆమెపై కామపిశాచిలా రెచ్చిపోయాడు. తనకు ఏం జరుగుతుందో తెలియని ఆ అమ్మాయి అతడి పశువాంఛకి బలయ్యేది. ఈ క్రమంలో అతనిపై అనుమానం వచ్చిన స్థానికులు పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేశారు. దీంతో కేసు నమోదు చేసుకున్న పోలీసులు దర్యాప్తు చేస్తున్నారు.