బావ కాదు.. ఏడేళ్ల బాలిక పాలిట కామాంధుడు..

raped

బాలిక పాలిట బావే యముడయ్యాడు. అభం శుభం తెలియని ఏడేళ్ల చిన్నారిపై అఘాయిత్యం చేసి.. అతి దారుణంగా హత్య చేశాడు. పంజాబ్‌లోని లుథియానాలో జరిగిన ఈ ఘటన ప్రస్తుతం కలకలం సృష్టిస్తోంది.

బాలికకు వరసకు బావైన ఓ కిరాతకుడు రాత్రి సమయంలో ఇంటికి వెళ్లాడు. ఇంట్లో ఉన్న బాలికను చూసిన ఆ నీచుడు.. తన వక్రబుద్థిని బయటపెట్టాడు. బాలికకు మాయ మాటలు చెప్పి.. నిర్మానుష్య ప్రాంతంలో ఉన్న గోదాములోకి తీసుకెళ్లాడు. ఇక తనలో ఉన్న రాక్షస ప్రవృత్తిని బయటపెట్టి బాలికపై అమానుషంగా ప్రవర్తించాడు. అతడి వికృత చేష్టలకు భయపడిన చిన్నారికి.. ఏం జరుగుతుందో అర్థం కాలేదు. బాలికపై అఘాయిత్యం చేసి తన కామవాంఛ తీర్చుకున్నాడా కసాయి. అయితే ఇంతటితో ఆగలేదు.. మరో దర్రిదపు ఆలోచన చేశాడు. ఒకవేళ వదిలేస్తే.. ఎక్కడ ఈ విషయం ఆ చిన్నారి తన తల్లి దండ్రులకు చెబుతుందేమోననే అనుమానంతో.. అత్యంత కిరాతకంగా ఆ బాలికను హత్య చేశాడు.

చిన్నారిపై ఇంత దారుణానికి ఒడికట్టింది తన బంధువే అని తెలుసుకున్న బాలిక తల్లి .. పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేసింది. దీంతో కేసు నమోదు చేసుకున్న పోలీసులు రంగంలోకి దిగి దర్యాప్తు చేపట్టారు. పోలీసుల రాకను ముందే పసిగట్టిన నిందితుడు పరారయ్యాడు. అతని కోసం పోలీసులు గాలింపు చర్యలు చేపట్టారు.

Also Read : తాగడానికి డబ్బులు ఇవ్వలేదని.. భార్యను గొడ్డలితో..

Recommended For You