సైరా సందడి మొదలయ్యింది.. ఒకటి కొంటే మరొకటి ఫ్రీ..

సైరా సందడి మొదలయ్యింది.. ఒకటి కొంటే మరొకటి ఫ్రీ..
X

మెగా హీరో రామ్ చరణ్ ప్రతిష్టాత్మకంగా నిర్మిస్తున్న భారీ బడ్జెట్ చిత్రం సైరా చిత్రం మరి కొద్ది రోజుల్లో ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది. స్వాతంత్ర్య సమరయోధుడు ఉయ్యాలవాడ నరసింహారెడ్డి కథను సైరాగా మలిచాడు దర్శకుడు సురేందర్ రెడ్డి. అక్టోబర్ 1న ఈ చిత్రం అమెరికాలో విడుదల కాబోతోంది. ఈ నేపథ్యంలో చిత్ర బృందం థియేటర్ల జాబితాను షేర్ చేసింది.

ఇంకా ఈ చిత్రం ప్రీమియర్ షోకు కొన్ని ఆఫర్లు కూడా ప్రకటించింది. ఒక టికెట్ కొంటే మరో టికెట్ ఫ్రీ అని తెలిపింది. ఈ చిత్రాన్ని అమెరికాలో స్నోప్లేక్ సినిమా, వీకెండ్ సినిమా యూఎస్, బిగ్ థింక్ సంస్థలు విడుదల చేస్తున్నాయి. సెన్సార్ బోర్డు సైరాకు యు/ఎ సర్టిఫికెట్ ఇచ్చింది. సెన్సార్ బోర్డు సభ్యుల ప్రశంలందుకుంది సైరా. చిత్ర కథ వారిని అమితంగా ఆకట్టుకోవడంతో సింగిల్ కట్ కూడా లేకుండా ఓకే చేసారు బోర్డు సభ్యులు. ఈ చిత్రంలో అమితాబ్, నయనతార, తమన్నా కీలక పాత్రలు పోషించారు.

Next Story

RELATED STORIES