కూతుళ్ల కాళ్లు కడిగి.. వారి ఆశీర్వాదం తీసుకున్న గౌతమ్ గంభీర్

కూతుళ్ల కాళ్లు కడిగి.. వారి ఆశీర్వాదం తీసుకున్న గౌతమ్ గంభీర్
X

మాములుగా పెళ్లి సమయంలో తండ్రి తన కూతరు కాళ్ళు కడుగుతాడు.. అయితే టీమిండియా మాజీ ఆటగాడు, బీజేపీ ఎంపీ గౌతమ్ గంభీర్ మాత్రం తన చిన్నారి కూతుళ్ళ కాళ్ళు కడిగి ఆశీర్వాదం తీసుకున్నారు. ఇలా ఎందుకు చేశాడనే డౌట్ రావొచ్చు.. ఇదంతా శరన్నవరాత్సోవాల సందర్భంగా జరుపుకునే అష్టమి కంజక్‌ ఆచారంలో భాగం. ఈ ఆచారం ప్రకారం పెళ్ళైనా.. కాకపోయినా.. దసరా సమయంలో తండ్రి తన కూతుళ్ళ కాళ్ళు కడిగి ఆ నీటిని నెత్తిమీద జల్లుకొని ఆశీర్వాదం తీసుకోవాలి. గౌతమ్ గంభీర్ కూడా తన ఇద్దరు కూతుళ్ల కాళ్ళు కడిగి ఆశీర్వాదం తీసుకున్నారు. ఇందుకు సంబంధించిన ఫొటోను గంభీర్‌ తన ట్విటర్‌లో పోస్ట్‌ చేశారు. ఈ సర్వీస్‌కు బిల్లు ఎక్కడికి పంపాలని తన భార్య నటాషాను ఉద్దేశించి సరదాగా వ్యాఖ్యానించారు. ప్రసుత్తం ఈ ఫొటో సామాజిక మాధ్యమాల్లో వైరల్‌గా మారింది. తండ్రి ప్రేమ వెలకట్టలేనిదని పలువురు నెటిజన్లు ఈ ఫొటోపై కామెంట్‌ చేస్తుండటం గమనార్హం.

Next Story

RELATED STORIES