ఆర్జేలతో ఇంటరాక్ట్ అయిన ప్రధాని మోదీ

ఆర్జేలతో ఇంటరాక్ట్ అయిన ప్రధాని మోదీ
X

వీడియో కాన్ఫరెన్స్ ద్వారా రేడియో జాకీస్ (ఆర్జే)తో ప్రధాని నరేంద్ర మోడీ శుక్రవారం సంభాషించారు. ఈ సందర్బంగా కోవిడ్ -19 గురించి అవగాహన కల్పించడంలో ఆర్జేలు పోషించిన పాత్రను ప్రధాని ప్రశంసించారు. లాక్డౌన్లో కూడా ఆర్జేలు తమ బాధ్యతను నిర్వర్తించడం మరియు ఇంటి నుండి కార్యక్రమాలను రికార్డ్ చేయడం ప్రశంసనీయం అని ప్రధాని మోదీ అన్నారు.

నిపుణుల అభిప్రాయాలు మరియు ప్రభుత్వం తీసుకున్న చర్యల గురించి సమాచారాన్ని వ్యాప్తి చేయడమే కాకుండా, ప్రజలు ఎదుర్కొంటున్న ఇబ్బందులు మరియు సవాళ్ళ గురించి అభిప్రాయాన్ని అందించాలని పిఎం ఆర్జెలను అభ్యర్థించారు, తద్వారా ప్రభుత్వం వాటిని ముందుగానే పరిష్కరించగలదని అన్నారు.

సానుకూల కథలు మరియు కేస్ స్టడీస్‌ను, ముఖ్యంగా కరోనావైరస్ సంక్రమణ నుండి పూర్తిగా కోలుకున్న రోగుల గురించి, దేశంలోని వివిధ ప్రాంతాలలో ఇలాంటి కథలను ఇంటర్‌-ప్లే చేసి, మొత్తం దేశాన్ని ఏకతాటిపైకి తీసుకురావాలని ప్రధాని ఆర్జేలను ప్రోత్సహించారు. జాతీయ స్థాయిలో పోలీసు అధికారులు, వైద్యులు, నర్సులు, వార్డ్ బాయ్స్ వంటి స్థానిక హీరోల సహకారాన్ని ప్రజలకు వివరించాలని కోరారు.

Next Story

RELATED STORIES