పశ్చిమ బెంగాల్ లో 9మంది 'కోవిడ్' రోగులు కోలుకున్నారు..

పశ్చిమ బెంగాల్ లో 9మంది కోవిడ్ రోగులు కోలుకున్నారు..
X

పశ్చిమ బెంగాల్ లో శుక్రవారం COVID-19 మరణాలను నివేదించలేదని అధికారులు వెల్లడించారు. అయితే నలుగురు వ్యక్తులు వైరస్ కు పాజిటివ్ పరీక్షలు వచ్చాయని.. దాంతో రాష్ట్రంలో మొత్తం కేసుల సంఖ్య 57 కి చేరుకుందని ఆరోగ్య శాఖ ఉన్నతాధికారి ఒకరు తెలిపారు.

రాష్ట్ర ఆరోగ్య, కుటుంబ సంక్షేమ మంత్రిత్వ శాఖ సాయంత్రం విడుదల చేసిన ఒక ప్రకటనలో రాష్ట్రంలో 63 మందికి నవల కరోనావైరస్ బారిన పడ్డారని, ఇందులో మూడు మరణాలు, ముగ్గురు కోలుకున్న రోగులు ఉన్నారు. అంతకుముందు, పశ్చిమ బెంగాల్ ముఖ్యమంత్రి మమతా బెనర్జీ మాట్లాడుతూ.. శుక్రవారం వరకు 38 క్రియాశీల COVID-19 కేసులు ఉన్నాయని, మరణాల సంఖ్య మూడుగా ఉందని చెప్పారు.

నాలుగు పాజిటివ్ కేసులు నమోదయ్యాయి, మొత్తం క్రియాశీల కేసుల సంఖ్యను 38 పెరిగింది ... శుభవార్త ఏమిటంటే ఈ రోజు తొమ్మిది మంది ఆసుపత్రి నుండి డిశ్చార్జ్ అవుతారు... వారు కోలుకోవడం నాకు సంతోషంగా ఉంది. మిగతా వారు త్వరగా కోలుకోవాలని నేను ప్రార్థిస్తున్నాను, అని బెనర్జీ పేర్కొన్నారు.

ఇక విదేశాల నుండి 54,965 మంది రాష్ట్రానికి వస్తే అందులో 52,029 మందిని ఇంటి నిర్బంధంలో ఉంచగా, 2,936 మంది సాధారణ ఆరోగ్య స్థితిలోనే ఉన్నారని ఆమె అన్నారు. మరోవైపు కోవిడ్ -19 రోగులకు చికిత్స చేయడానికి ఎంఆర్ బంగూర్ హాస్పిటల్ ప్రత్యేక ఏర్పాట్లు చేసినట్లు మమతా బెనర్జీ తెలిపారు.

Next Story

RELATED STORIES