కరోనా వ్యాధి విషయంలో రెచ్చగొట్టేలా వ్యాఖ్యలు.. ఎమ్మెల్యే అరెస్ట్

కరోనా వ్యాధి విషయంలో రెచ్చగొట్టేలా వ్యాఖ్యలు.. ఎమ్మెల్యే అరెస్ట్
X

కరోనావైరస్ వ్యాధి (కోవిడ్ -19) మరియు రోగుల చికిత్సపై రెచ్చగొట్టేలా, మతపరమైన, తప్పుడు ప్రకటనలు చేసినందుకు అస్సాంలో ప్రతిపక్ష శాసనసభ్యుడిని అరెస్టు చేసినట్లు పోలీసులు మంగళవారం తెలిపారు. ధింగ్ నియోజకవర్గానికి చెందిన అఖిల భారత యునైటెడ్ డెమోక్రటిక్ ఫ్రంట్ (ఎఐయుడిఎఫ్) కు చెందిన ఎమ్మెల్యే అమీనుల్ ఇస్లాంపై ఇండియన్ పీనల్ కోడ్ (ఐపిసి) సెక్షన్ల కింద కేసు నమోదు చేసి, నేరపూరిత కుట్ర, వర్గాల మధ్య రెచ్చగొట్టేలా వ్యాఖ్యలు చేసిన ఆరోపణలపై అరెస్టు చేశారు, ఈ మేరకు అస్సాం డైరెక్టర్ జనరల్ ఆఫ్ పోలీస్ (డిజిపి) భాస్కర్ జ్యోతి మహంత అన్నారు.

సోషల్ మీడియాలో వెలువడిన ఆడియో క్లిప్లలో, ఇస్లాం కోవిడ్ -19 సాకుతో ముస్లింలను లక్ష్యంగా చేసుకునే కుట్ర జరుగుతోందని, నిర్బంధానికి పంపిన వారిని చంపవచ్చని వీడియోలో అన్నారు . పోలీసులు సోమవారం రాత్రి నాగావ్ జిల్లాలోని ధింగ్ లో ఎమ్మెల్యే తన నివాసం నుంచి ఇస్లాంను తీసుకొని విచారణ తర్వాత మంగళవారం ఉదయం అరెస్టు చేశారు.

Next Story

RELATED STORIES