రాజస్థాన్‌లో కొత్తగా 36 మందికి కరోనా

రాజస్థాన్‌లో కొత్తగా 36 మందికి కరోనా
X

రాజస్థాన్‌లో సోమవారం 36 మందికి కరోనా పాజిటివ్ అని తేలింది. వచ్చింది. వీరిలో హలావర్, జైపూర్‌లలో తొమ్మిదేసి కేసులువై రాగా , టోంక్, జోధ్‌పూర్ 6–6, కోటా 4, జైసల్మేర్, భిల్వారా ప్రాంతాల్లో ఒక్కో కేసు నమోదైంది. రాష్ట్రంలో మొత్తం కేసుల సంఖ్య 2221 గా ఉంది. అదే సమయంలో, జైపూర్లో ఆదివారం రాత్రి నుండి సోమవారం మధ్యాహ్నం వరకు ముగ్గురు కరోనా రోగులు మరణించారు. రాజస్థాన్‌లో ఇప్పటివరకు 44 మంది ప్రాణాలు కోల్పోయారు. ఇందులో గత 48 గంటల్లోనే 10 మరణాలు సంభవించాయి.

మరోవైపు, 14 రాష్ట్రాల్లో చిక్కుకున్న రాజస్థాన్ కార్మికులను తీసుకురావడానికి రాష్ట్ర ప్రభుత్వం సన్నాహాలు చేసింది. దీని బాధ్యతను 19 ఐఎఎస్, ఐపిఎస్ అధికారులకు అప్పగించారు. ఈ అధికారులకు ఉత్తర ప్రదేశ్, మధ్యప్రదేశ్, మహారాష్ట్ర, పశ్చిమ బెంగాల్, పంజాబ్, గుజరాత్, తమిళనాడు, కేరళ, కర్ణాటక వంటి ఇతర రాష్ట్రాల బాధ్యతలు అప్పగించారు. వచ్చే కార్మికులను 14 రోజుల పాటు నిర్బంధంలో ఉంచుతారు.

Next Story

RELATED STORIES