పుల్వామాలో ఎన్‌కౌంటర్‌.. ఉగ్రవాది హతం

పుల్వామాలో ఎన్‌కౌంటర్‌.. ఉగ్రవాది హతం
X

జమ్మూ కాశ్మీర్‌లోని పుల్వామా జిల్లాలో మంగళవారం భద్రతా దళాలు జరిపిన ఎన్‌కౌంటర్‌లో ఒక ఉగ్రవాది మృతి చెందినట్లు పోలీసులు తెలిపారు. జిల్లాలోని అవంతిపోరా ప్రాంతంలోని సైమో ప్రాంతంలో ఉగ్రవాదులు, భద్రతా దళాల మధ్య కాల్పులు జరిగాయని పోలీసు అధికారి తెలిపారు. ఇరువర్గాల మధ్య కాల్పుల మార్పిడిలో ఇప్పటివరకు ఒక ఉగ్రవాది మృతి చెందాడు, పోలీసుల సంయుక్త బృందం , ఆర్మీ , సెంట్రల్ రిజర్వ్ పోలీస్ ఫోర్స్ ఉగ్రవాదుల ఉనికి గురించి సమాచారం ఇచ్చిన తరువాత ఈ ప్రాంతంలో కార్డన్ అండ్ సెర్చ్-ఆపరేషన్ ప్రారంభించినట్లు గ్రేటర్ కాశ్మీర్ తెలిపింది.

ప్రస్తుతం ఆపరేషన్ కొనసాగుతోందని వెల్లడించింది. కాగా గత రెండు నెలలుగా జమ్మూ కాశ్మీర్‌లో 38 మంది ఉగ్రవాదులను భద్రతా దళాలు కాల్చి చంపాయి. మే 6 న జమ్మూ కాశ్మీర్‌లోని పుల్వామా జిల్లాలోని బీగ్‌పోరా ప్రాంతంలో హిజ్బుల్ ముజాహిదీన్ కమాండర్ రియాజ్ నైకును భారత భద్రతా దళాలు హతమార్చాయి.

Next Story

RELATED STORIES