పెట్రోల్, డీజిల్ ధరలపై 60 పైసలు పెంపు

పెట్రోల్, డీజిల్ ధరలపై 60 పైసలు పెంపు
X

పెట్రోల్, డీజిల్ ధరలను సోమవారం లీటరుకు 60 పైసలు పెంచారు, ప్రభుత్వ యాజమాన్యంలోని చమురు మార్కెటింగ్ కంపెనీలు 83 రోజుల విరామం తర్వాత ధరల సవరణలు చేశాయి. సోమవారం లీటరుకు 60 పైసలు పెంపుతో ఇంధన ధరలను వరుసగా రెండవ రోజు సవరించినట్టయింది. ఆదివారం కూడా చమురు కంపెనీలు పెట్రోల్, డీజిల్ ధరలను లీటరుకు 60 పైసలు పెంచాయి.

పెంపు తరువాత, ఢిల్లీలో పెట్రోల్ ధర సోమవారం లీటరుకు 72.46 రూపాయలకు పెరిగింది, అంతకుముందు రోజు లీటరుకు 71.86 రూపాయలు ఉంది. రాష్ట్ర చమురు మార్కెటింగ్ సంస్థల నోటిఫికేషన్ల ప్రకారం డీజిల్ ధరను ఆదివారం లీటరుకు రూ .69.99 నుండి దేశ రాజధానిలో రూ .70.59 కు పెంచారు. కాగా ప్రపంచ చమురు మార్కెట్లలో అస్థిరత కారణంగా.. మార్చి 16 నుండి, చమురు కంపెనీలు పెట్రోల్ మరియు డీజిల్ ధరల పెంపును నిలిపివేసిన సంగతి తెలిసిందే.

Next Story

RELATED STORIES