అంతర్జాతీయం

ఇరాక్ లో కూలిన అమెరికా సైనిక విమానం

ఇరాక్ లో కూలిన అమెరికా సైనిక విమానం
X

సోమవారం అమెరికా సైనిక విమానం ఇరాక్ రాజధానికి ఉత్తరాన ఉన్న సైనిక స్థావరంలో కూలిపోయిందని అమెరికా నేతృత్వంలోని యంత్రాంగం తెలిపింది. విమానంలో ఏడుగురు సిబ్బంది సహా 26 మంది ప్రయాణికులు ఉన్నారని ఇరాక్ అధికారి తెలిపారు. క్షతగాత్రుల్లో ఇద్దరు పైలట్లు ఉన్నారు. కాగా బాగ్దాద్ విమానాశ్రయం అంచున ఒక విమానం ల్యాండ్ అయిందని, అయితే ఇందులో ఎటువంటి ప్రాణనష్టం సంభవించలేదని ఇరాక్ మిలటరీ ధృవీకరించింది. అయితే మరిన్ని వివరాలను ఇవ్వదానికి మాత్రం నిరాకరించింది.

కాగా ఈ ప్రమాదం ఇరాక్ క్యాంప్ అయిన తాజీలో C130 ప్రమాదంలో నలుగురు సైనికులు గాయపడ్డారని.. ఇది ఒక ప్రమాదంగా భావించబడిందని అమెరికా నేతృత్వంలోని మైల్స్ కాగ్గిన్స్ ప్రతినిధి అసోసియేటెడ్ ప్రెస్ కు తెలిపారు. విమానం రన్‌వేపై ఓవర్‌షాట్ చేసి గోడపై కూలిపోయిందని, దీంతో చిన్న అగ్నిప్రమాదం జరిగిందని కాగ్గిన్స్ తెలిపారు. ప్రస్తుతం గాయపడ్డ వారు తాజీ క్యాంప్ వైద్య సదుపాయంలో చికిత్స పొందుతున్నారు అని కాగ్గిన్స్ ఒక ప్రకటనలో తెలిపారు.

Next Story

RELATED STORIES