పవన్ కళ్యాణ్, రామ్ చరణ్, త్రివిక్రమ్ క్రేజీ కాంబినేషన్..??

పవన్ కళ్యాణ్, రామ్ చరణ్, త్రివిక్రమ్ క్రేజీ కాంబినేషన్..??
X

సినిమాలకు సంబంధించి ప్రతిరోజు రకరకాల వార్తలు సోషల్ మీడియాలో వస్తున్నాయి. కానీ వీటిలో చాలా వరకు అబద్ధాలు. మరి నిజాలేంటి? అనేవి తెలియాలంటే మన F2 ఫిల్మ్ ఫాక్ట్స్ లో చూడాల్సిందే.. ప్రతి వార్తను ఆయా వ్యక్తుల నుంచి పూర్తి సమాచారం ( నిజం ) తెలుసుకున్న తరువాత మాత్రమే ఆ విషయాలపై మాట్లాడటం జరుగుతోంది. అలాగే సినిమా ఇండస్ట్రీలో జరుగుతున్న సరికొత్త విషయాలు గురించి ఎప్పటికప్పుడు అప్ డేట్ ఇచ్చేది మన F2. ఇవాల్టి ఆ విషయాలు ఏంటో మీరే చూడండి..

1. పవన్ కళ్యాణ్, రాంచరణ్, త్రివిక్రమ్ క్రెజీ కాంబినేషన్..??

2. ఆగస్టు నుంచి లవ్ స్టొరీ..?

3. బాలయ్య సినిమాకి శాలరీ కట్..??

4. OTT vs ATT .

మరి మూవీ గురించి సోషల్ మీడియాలో వస్తున్న వార్తలు నిజమా.. కాదా.. Film Facts (F2) లో చూద్దాం.

Next Story

RELATED STORIES