అంతర్జాతీయం

ఫుట్‌బాల్‌ మ్యాచ్.. దగ్గితే రెడ్ కార్డ్

ఫుట్‌బాల్‌ మ్యాచ్.. దగ్గితే రెడ్ కార్డ్
X

కరోనా వైరస్ కు సంబంధించి ఫుట్‌బాల్ అసోసియేషన్ కొత్త నిబంధనలను తీసుకువచ్చింది. ప్రత్యర్థికి దగ్గు ఉంటే ఫుట్‌బాల్ క్రీడాకారులు రెడ్ కార్డ్ చూపిస్తారు. కరోనావైరస్ ఆంక్షలు అమలులో ఉన్నందున ఆటలను పర్యవేక్షించే మ్యాచ్ అధికారులకు వివరణాత్మక మార్గదర్శకత్వంతో కూడిన సమగ్ర పత్రాన్ని పాలకమండలి విడుదల చేసింది. ఈ కొత్త నిబంధనలు వెంటనే అమలులోకి వస్తాయి. మ్యాచ్ ప్రారంభానికి ఐదు గంటల ముందు, వారి శరీర ఉష్ణోగ్రతలను తీసుకోవాలి. ఆటగాళ్లు తమ ప్రయాణాలను విడిగా సాగించాలని చెప్పారు. ఫీజులు నగదు రూపంలో కాకుండా బ్యాంక్ బదిలీ ద్వారా వారికి చెల్లించాలని, కిక్ ఆఫ్ చేయడానికి ముందు మ్యాచ్ బంతిని తాకకుండా ఉండాలని వారికి చెప్పబడింది. అసిస్టెంట్ రిఫరీలు తప్పనిసరిగా ఆటగాళ్ల బూట్లు మరియు షిన్ ప్యాడ్‌లపై తనిఖీలు చేసేటప్పుడు ఫేస్ మాస్క్‌లు ధరించాలి. ఆటగాళ్ళు లేదా కోచింగ్ సిబ్బందితో కనీసం ఒక మీటర్ దూరంలో ఉండి సంభాషణలు నిర్వహించాలి.

Next Story

RELATED STORIES