15 Sep 2019 10:31 AM GMT

Home
 / 
అంతర్జాతీయం / ట్రంప్ మనసుపారేసుకున్న...

ట్రంప్ మనసుపారేసుకున్న గోల్డెన్ టాయిలెట్.. చేతివాటం చూపించిన దొంగ..

ట్రంప్ మనసుపారేసుకున్న గోల్డెన్ టాయిలెట్.. చేతివాటం చూపించిన దొంగ..
X

బ్రిటన్ లోని ప్రఖ్యాత బ్లేన్హ్యం ప్యాలస్ మ్యూజియంలో భారీ చోరీ జరిగింది. ప్రసిద్ధ ఇటాలియన్ ఆర్టిస్ట్ మౌజీరియా కార్తిలన్ 18 క్యారెట్ల బంగారంతో తయారు చేసిన టాయిలెట్ ను దుండగులు ఎత్తుకెళ్లారు. భారీ సంఖ్యలో సందర్శకులు రావడంతో ఈ దొంగతనానికి ఆస్కారం ఏర్పడిందని భద్రతా సిబ్బంది అనుమానిస్తున్నారు. గెలుపు ఒక ఎంపిక కాదు అనే టైటిల్ తో రోపొందించిన ఈ టాయిలెట్ ను పర్యాటకుల సందర్శనార్ధం మాజీ ప్రధాని చర్చిల్ జన్మించిన పక్కగదిలోనే ఏర్పాటు చేశారు. 8.8 కోట్ల విలువైన ఈ టాయిలెట్ ను నాలుగురోజుల క్రితమే సందర్శనార్ధం ఉంచగా అంతలోనే చోరీకి గురైంది.

ఇందులో 66 ఏళ్ల వృద్ధురాలు ప్రవేశం ఉన్నట్లు పోలీసులు అనుమానిస్తున్నారు. దాంతో ఇప్పటికే ఆమెను అదుపులోకి తీసుకొని విచారిస్తున్నారు. అమెరికా అధ్యక్షుడు డోనాల్డ్ ట్రంప్ కూడా ఈ టాయిలెట్ పై మనసుపారేసుకున్నారు. ఈ బంగారు టాయిలెట్ ను గనక ఇస్తే దానికి బదులుగా విన్సెట్ వ్యాన్గో 1888 లో వేసిన విఖ్యాత ల్యాండ్ స్కైప్ స్నో పెయింటింగ్ ను ఇస్తామని చెప్పారు. కానీ అది ఇప్పుడు చోరీకి గురికావడం విశేషం.

Next Story