అందుకే వేణుమాధవ్ సినిమాలకు దూరం అయ్యాడు!

అందుకే వేణుమాధవ్ సినిమాలకు దూరం అయ్యాడు!

సంప్రదాయం సినిమాతో వచ్చి సంప్రదాయ హాస్యంతో పాటు తనదైన మేనరిజమ్స్ ను సెట్ చేసుకున్నాడు వేణు మాధవ్. 2013, 2014 వరకూ దాదాపు వేణు మాధవ్ లేని సినిమా లేదు. కాకపోతే చివరికి వచ్చేసరికి సినిమాలు తగ్గాయి. కొత్తవాళ్లు రావడం ఓ కారణమైతే తన రేంజ్ కు తగ్గ పాత్రలు రావడం లేదు.. పైగా డబుల్ మీనింగ్ డైలాగులు చెప్పమంటున్నారు.. అందుకే సినిమాలు చేయడం లేదు అని చెప్పుకునేవాడు వేణు మాధవ్. ఏమైతేనేం.. ఓ నాలుగైదేళ్లుగా దాదాపు సినిమాలకు పూర్తిగా దూరమయ్యారు.

కొన్నాళ్లుగా లివర్ సంబంధిత వ్యాధితో ఇబ్బంది పడుతున్నారు వేణుమాధవ్. ఇదే టైమ్ లో కిడ్నీలు కూడా చెడిపోయాయి. ఆరోగ్యం మరింత క్షీణించడంతో హాస్పిటల్ లో చేర్పించారు. కోలుకుంటాడు అనుకున్నారు చాలామంది.. కానీ అతను ప్రేక్షకులను ఎన్నో నవ్వుల్ని.. కుటుంబానికి శోకాన్ని మిగిల్చి మరలిరాని లోకాలకు తరలిపోయారు.

కళాకారుడికి మరణం లేదు. భౌతికంగా దూరమైనా.. తన ప్రతిభతో ప్రేక్షకులకు చేరువగానే ఉంటారు. మరణం మనం కోరుకున్నప్పుడు రాదు. ఇప్పుడు వేణుమాధవ్ కు కూడా అంతే. ఎప్పుడు కనిపించినా తనదైన శైలిలో నవ్విస్తూ.. త్వరలోనే మళ్లీ నటిస్తానని చెప్పే వేణుమాధవ్.. ఆ మాటలను అబద్ధం చేస్తూ వెళ్లిపోయాడు. వెండితెరపై ఎన్ని నవ్వుల్ని పంచినా.. జీవన తెరపై దుఖాన్ని కలిగించే తన చివరి సీన్ పూర్తి చేసుకుని వెళ్లిపోయాడు వేణుమాధవ్.

Also watch :

Tags

Read MoreRead Less
Next Story