దసరా స్పెషల్.. సుజుకీ సూపర్ డిస్కౌంట్.. రూ.777లకే బండి ఇంటికి..

దసరా స్పెషల్.. సుజుకీ సూపర్ డిస్కౌంట్.. రూ.777లకే బండి ఇంటికి..

పండగ పేరుతో కస్టమర్లను ఆకర్షిస్తోంది సుజుకీ మోటార్ సైకిల్ ఇండియా. టూవీలర్లపై అదిరిపోయే ఆఫర్లు ప్రకటించింది. పండుగ నేపథ్యంలో సేల్స్ పెంచుకునేందుకు సూపర్ డిస్కౌంట్ అందిస్తోంది. తక్షణ రుణ సదుపాయంతో పాటు, జీరో ప్రాసెసింగ్ ఫీజు, క్యాష్ బ్యాక్ వంటి పలు ఆఫర్లు అందిస్తోంది కంపెనీ. సాధారణంగా బైక్ కొనుగోలు చేయాలంటే డౌన్ పేమెంట్ రూ.8000 నుంచి రూ.10,000 మధ్య ఉంటుంది. అలాంటిది సుజుకీ మాత్రం కేవలం రూ.777కే బైక్ లేదా స్కూటర్‌ ఇంటికి తీస్కెళ్లొచ్చని చెబుతోంది. దీంతో పాటు ప్రాసెసింగ్ ఫీజు నుంచి కూడా మినహాయింపు ఇస్తోంది. సుజుకి యాక్సెస్ 25, బర్గ్‌మన్ 125, జిక్సర్, ఇన్‌ట్రూడర్ వంటి పలు టూవీలర్లను అతి తక్కువ డౌన్ పేమెంట్ చెల్లించి బండిని సొంతం చేసుకోవచ్చు. తీసుకున్న రుణాన్ని కూడా 48నెలల్లోగా చెల్లిచొచ్చు. ఇక జిక్సర్, యాక్సెస్ బండ్లపై ప్రభుత్వ ఉద్యోగులకు అదనంగా రూ.3,000 వరకు ప్రయోజనం కల్పిస్తోంది. ఒకవేళ పేటీఎం నుంచి టూవీలర్ బుక్ చేసుకున్నట్లయితే రూ.8,500 వరకు అదనంగా బెనిఫిట్స్ పొందొచ్చు. ఇక హెచ్‌డీఎఫ్‌సీ నుంచి అయితే రూ.1500 వరకు క్యాష్ బ్యాక్ అందిస్తోంది. పండుగ సందర్భంగా మరెన్నో బహుమతులను కూడా కస్టమర్లకు అందిస్తోంది సుజుకీ.

Tags

Read MoreRead Less
Next Story