ఆపిల్ వాచ్‌ పోలికతో షియోమి కొత్త స్మార్ట్ వాచ్

ఆపిల్ వాచ్‌ పోలికతో షియోమి కొత్త స్మార్ట్ వాచ్

smart-watch

చైనా స్మార్ట్‌ఫోన్ తయారీదారు షియోమి ఇటీవల తన అధికారిక వీబో ఖాతాలో త్వరలో రానున్న స్మార్ట్‌వాచ్ చిత్రాలను విడుదల చేసింది. ఇవి ఆపిల్ వాచ్ లకు తగ్గట్టుగానే కనిపిస్తోంది. ఈ షియోమి స్మార్ట్ వాచ్ గుండ్రని మూలలతో దాదాపు ఒకేలా ఉండే దీర్ఘచతురస్రాకార టచ్‌స్క్రీన్ కలిగి.. స్క్రోలింగ్ కోసం లుక్-అలైక్ రొటేటింగ్ రిడ్జ్ కిరీటం బటన్‌ను కలిగి ఉంది, ఈ వాచ్ కి కుడి వైపున ఉన్న పిల్-ఆకారపు బటన్ పైన కూడా ఉందని.. ది వెర్జ్ వెల్లడించింది. షియోమి వాచ్.. ఆపిల్ వాచ్ సిరీస్ 5 కన్నా కొంచెం లావుగా ఉంది.

ఆకారం గుండ్రంగా ఉన్నప్పటికీ.. దాని పట్టాలు అంత సొగసైనవి కావు. ఇందులో వైఫై, జిపిఎస్, ఎన్‌ఎఫ్‌సితో పాటు ఐ సిమ్, బోర్డ్ మ్యూజిక్ మరియు వీడియో ప్లేయర్‌లో ఫిట్‌నెస్ ట్రాకింగ్ సామర్థ్యాలను ఈ వాచ్ కలిగి ఉంది. ఈ వాచ్ సరికొత్త స్నాప్‌డ్రాగన్ వేర్ 3100 చిప్‌సెట్ ద్వారా ఛార్జ్ అవుతుంది. షియోమి సంస్థ నవంబర్ 5 న చైనాలో భారీ ఎత్తున ఓ కార్యక్రమాన్ని నిర్వహించనుంది, ఇక్కడ 108 ఎంపీ కెమెరా స్మార్ట్‌ఫోన్ - మి సిసి 9 ప్రో, మి వాచ్‌ను ఆవిష్కరించనుంది.

Tags

Read MoreRead Less
Next Story