తినడానికి లేకపోయినా ఉప్మాపెట్టి.. టీ ఇచ్చి..: రేణూ ఎమోషనల్ ట్వీట్

తినడానికి లేకపోయినా ఉప్మాపెట్టి.. టీ ఇచ్చి..: రేణూ ఎమోషనల్ ట్వీట్

remu-desai

మన దగ్గర చాలినంత కంటే ఎక్కువ డబ్బులు ఉన్నా దానం చేయాలంటే మనసు రాదు. కానీ ఆ అమాయకపు పల్లె ప్రజలకు ఆ పూట గడవడమే కష్టం. అయినా వాళ్లు నాకు ప్రేమతో ఉప్మా పెట్టారు.. టీ చేసి ఇచ్చారు అని నటి రేణూ దేశాయ్ తనను ఆదరించిన పల్లె వాసులకు కృతజ్ఞతలు తెలిపారు సోషల్ మీడియా వేదికగా. ఓ సినిమా షూటింగ్ ముగించుకుని తిరిగి హైదరాబాద్ వస్తుంటే మధ్యలో డిజైనర్‌తో తనకు అప్పుడే నగరానికి వెళ్లాలని లేదని రేణూ అన్నారట. అంతలోనే కారుకూడా పంక్చర్ అయింది. దాంతో ఆ రోజు గ్రామంలోనే ఉండిపోవలసిన పరిస్థితి. పల్లె వాసులకు తానెవరో తెలిసి ఎంతో బాగా ఆదరించారని రేణూ అన్నారు. పట్టణాల్లో ఉండే పొల్యూషన్, ట్రాఫిక్ జామ్‌లు పల్లెలలో ఉండవని.. పచ్చని పంట చేలలో తిరుగుతుంటే ఆరోగ్యంగా, ఆహ్లాదంగా ఉంటుందని తెలిపారు. వాళ్లనుంచి నేర్చుకోవలసింది ఎంతో ఉంటుందని అన్నారు. ప్రస్తుతం దీనికి సంబంధించిన ఫోటోలు వైరల్ అవుతున్నాయి.

View this post on Instagram

. Last night was a wish that just came true because I wished for it from the honest depths of my heart! This was the last village we were checking out for our film and the minute our car turned into the village, I, with lot of longing and love expressed to my production designer that I don’t want to leave immediately for Hyderabad and stay in this village longer. The next sound we heard was our tyre getting punctured and my wish came true. We had such an amazing time with the village people. They barely had food themselves to eat but they offered us upma and tea. We have so much money yet we think twice before giving and they have barely anything and they were sharing with us. So much to learn from them! I know for a fact and I know it’s already started, this film is going to change me at my soul level. #annadatasukhibhava 🙏🏼

A post shared by renu desai (@renuudesai) on

Read MoreRead Less
Next Story