పదవతరగతి అర్హతతో ఇండియన్ నేవీలో ఉద్యోగాలు.. స్పోర్ట్స్ కోటాలో భర్తీ..

పదవతరగతి అర్హతతో ఇండియన్ నేవీలో ఉద్యోగాలు.. స్పోర్ట్స్ కోటాలో భర్తీ..

ఇండియన్ నేవీ స్పోర్ట్స్ కోటాలో సెయిలర్ పోస్టుల భర్తీకి అర్హులైన అభ్యర్ధుల నుంచి దరఖాస్తులు కోరుతోంది. అథ్లెటిక్స్, ఆక్వాటిక్స్, బాస్కెట్ బాల్, బాక్సింగ్, క్రికెట్ తదితర విభాగాల్లో పోస్టులను భర్తీ చేయనుంది. విద్యార్హత : పదోతరగతి ఉత్తీర్ణత సాధించి ఉండాలి. వయసు: 17-21 ఏళ్ల మధ్య ఉండాలి. క్రీడార్హతలు: అన్ని పోస్టులకు నిర్ధేశించిన క్రీడా ఈవెంట్లలో పాల్గొని ఉండాలి. ఈ పోస్టులకు అవివాహిత పురుషు అభ్యర్ధులు మాత్రమే అర్హులు. ఎంపిక విధానం: స్పోర్ట్స్ ట్రయల్, ఫిజికల్ ఎఫీషియన్సీ టెస్ట్, మెడికల్ టెస్ట్ ద్వారా ఎంపిక చేస్తారు. దరఖాస్తు విధానం: ఆఫ్‌లైన్‌లో దరఖాస్తు చేసుకోవాలి. దరఖాస్తులకు చివరి తేదీ: జనవరి 26,2020.

పూర్తి వివరాలకు వెబ్‌సైట్: www.joinindiannavy.gov.in

Tags

Read MoreRead Less
Next Story