అంతర్జాతీయం

మెక్సికోలో ఇప్పుడిప్పుడే వేగంగా వ్యాప్తి చెందుతున్న కరోనా.. 24 గంటల్లో..

మెక్సికోలో ఇప్పుడిప్పుడే వేగంగా వ్యాప్తి చెందుతున్న కరోనా.. 24 గంటల్లో..
X

మెక్సికోలో కరోనా వైరస్ వ్యాప్తి వేగంగా జరుగుతోంది. 24 గంటల్లో ఇక్కడ 1,043 కేసులు నమోదయ్యాయి, అంతేకాదు 113 మంది మరణించారు. దీంతో చనిపోయిన వారి సంఖ్య మొత్తంగా 970 ఉంది. ఈ విషయాలను డిప్యూటీ హెల్త్ మినిస్టర్ హ్యూగో లోపెజ్-గాటెల్ వెల్లడించారు. దేశంలో ఫిబ్రవరి 28న మొదటి కరోనా కేసు నమోదైనప్పటి నుండి ఇప్పటివరకు మొత్తం 10,544 కేసులు నిర్ధారించబడ్డాయి.

ఒక రోజు ముందు (మంగళావారం) కొత్తగా 729 కేసులు నమోదయితే, 145 మంది మరణించారు.. బుధవారం ఈ సంఖ్య ఒక్కసారిగా పెరగడం మరింత ఆందోళనకు గురిచేస్తోంది. ఇక మెక్సికోకు సమీపాన ఉన్న అమెరికాలో కరోనా వైరస్ కరాళ నృత్యం చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఇక్కడ అమెరికా సంయుక్త రాష్ట్రాల్లో ఇప్పటివరకూ 47 వేల మందికి పైగా మరణించారు. 8 లక్షలకు పైగా పాజిటివ్ కేసులు నమోదు అయ్యాయి.

Next Story

RELATED STORIES