అల్లు అరవింద్, దిల్ రాజు చేతులు కలిపారా?

అల్లు అరవింద్, దిల్ రాజు చేతులు కలిపారా?

సినిమాలకు సంబంధించి ప్రతిరోజు రకరకాల వార్తలు సోషల్ మీడియాలో వస్తున్నాయి. కానీ వీటిలో చాలా వరకు అబద్ధాలు. మరి నిజాలేంటి? అనేవి తెలియాలంటే మన F2 ఫిల్మ్ ఫాక్ట్స్ లో చూడాల్సిందే.. ప్రతి వార్తను ఆయా వ్యక్తుల నుంచి పూర్తి సమాచారం ( నిజం ) తెలుసుకున్న తరువాత మాత్రమే ఆ విషయాలపై మాట్లాడటం జరుగుతోంది. అలాగే సినిమా ఇండస్ట్రీలో జరుగుతున్న సరికొత్త విషయాలు గురించి ఎప్పటికప్పుడు అప్ డేట్ ఇచ్చేది మన F2. ఇవాల్టి ఆ విషయాలు ఏంటో మీరే చూడండి..

1. సూపర్ స్టార్ కి అమ్మగా భాగ్యశ్రీ..??

2. ఫైటర్ మ్యూజిక్ డైరెక్టర్ ని మార్చారా...??

3. అల్లు అరవింద్, దిల్ రాజు చేతులు కలిపారా..??

4. వెబ్ సిరీస్ గా చలం "మైదానం" ??

మరి మూవీ గురించి సోషల్ మీడియాలో వస్తున్న వార్తలు నిజమా.. కాదా.. Film Facts (F2) లో చూద్దాం.

Tags

Read MoreRead Less
Next Story