ఈసారి ఐపీఎల్ మనదేశంలో కాదా..?

ఈసారి ఐపీఎల్ మనదేశంలో కాదా..?

ఈ ఏడాది ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్‌కు ఆతిథ్యం ఇవ్వడానికి యుఎఇని బోర్డ్ ఆఫ్ కంట్రోల్ ఫర్ ఇండియా (బిసిసిఐ) దాదాపుగా ఖరారు చేసింది. వీడియో కాన్ఫరెన్సింగ్ ద్వారా అపెక్స్ కౌన్సిల్ శుక్రవారం సమావేశమైంది. 4 గంటల పాటు జరిగిన ఈ సమావేశంలో 11 ముఖ్యమైన ఎజెండాలపై మాట్లాడారు. ఐపీఎల్‌కు ఆతిథ్యం ఇవ్వడంతో పాటు, టీమ్ ఇండియా ఫ్యూచర్ టూర్ ప్రోగ్రాం (ఎఫ్‌టీపీ), దేశీయ క్రికెట్ కూడా ఇందులో ఉన్నాయి. ఐపీఎల్ పాలక మండలి సమావేశంలో యుఎఇలో లీగ్‌ను నిర్వహించాలనే నిర్ణయంపైనే దాదాపు చర్చ జరిగింది.

అపెక్స్ కౌన్సిల్ సమావేశంలో సభ్యులలో ఐపిఎల్ షెడ్యూల్ ను తగ్గించడానికి అంగీకరించినట్లు బిసిసిఐ వర్గాలు తెలిపాయి. ఈ సంవత్సరం టోర్నమెంట్ 5 నుండి 6 వారాల్లో ముగించవచ్చని సమాచారం. సెప్టెంబరు నుండి నవంబర్ వరకు యుఎఇలో జరిగే టోర్నమెంట్‌ను బోర్డు పరిశీలిస్తోంది. అయితే, ఈ ఏడాది అక్టోబర్-నవంబర్‌లో ఆస్ట్రేలియాలో జరగనున్న టి 20 ప్రపంచ కప్ రద్దు అయితే మాత్రమే ఇది సాధ్యమవుతుంది.

Tags

Read MoreRead Less
Next Story