ధోనీ వీడ్కోలు మ్యాచ్ పై ఐపీఎల్ మాజీ ఛైర్మన్ రాజీవ్ శుక్లా..

ధోనీ వీడ్కోలు మ్యాచ్ పై ఐపీఎల్ మాజీ ఛైర్మన్ రాజీవ్ శుక్లా..

ఇన్‌స్టాగ్రామ్ పోస్ట్‌ పెట్టి ఎంఎస్ ధోని శనివారం తన అంతర్జాతీయ రిటైర్మెంట్ ప్రకటించారు. ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ (ఐపిఎల్) లో అతడు తిరిగి క్రికెట్ గ్రౌండ్ లోకి వస్తాడని అభిమానులు భావిస్తున్న సమయంలో లెజెండ్ తనదైన రీతిలో అంతర్జాతీయ క్రికెట్‌కు దూరమయ్యాడు. ధోనీ టి 20 టోర్నమెంట్ ఆడనుండగా, నీలిరంగు జెర్సీలో మరి ఇక ఎప్పుడూ కనిపించరు.

భారతదేశంలో ఆడబోయే 2021 టి 20 ప్రపంచ కప్‌లో ధోనీ ఉంటాడని అందరూ ఆశించారు. కానీ అతని మనస్సులో ఏమి జరుగుతుందో ఎవరికీ తెలియదు. పదవీ విరమణ చేసిన వెంటనే, అభిమానులు మరియు జార్ఖండ్ ముఖ్యమంత్రి హేమంత్ సోరెన్ కూడా భారత మాజీ కెప్టెన్ కు వీడ్కోలు మ్యాచ్ జరపాలని డిమాండ్ చేశారు. అయితే, ఐపీఎల్ మాజీ ఛైర్మన్ రాజీవ్ శుక్లా.. ఎంఎస్ ధోని కోసం వీడ్కోలు మ్యాచ్ నిర్వహించే ప్రశ్న లేదని స్పష్టం చేశారు.

రాహుల్ ద్రవిడ్, వివిఎస్ లక్ష్మణ్, వీరేందర్ సెహ్వాగ్ వంటి వారికి కూడా వీడ్కోలు మ్యాచ్ నిర్వహించ లేదు. ఇక ధోనీ కూడా తన వీడ్కోలు మ్యాచ్ నిర్వహించమని బిసిసిఐని ఎప్పుడూ కోరలేదు. ధోనీ మైదానంలో ఉన్నప్పుడు కూడా, అతను తనలోనే ఉండటానికి, ఆటపై దృష్టి పెట్టడానికి ఇష్టపడతాడు. అతని భార్య సాక్షి లైవ్ వీడియోలలో అరుదుగా కనిపిస్తాడు.

లాక్డౌన్లో కూడా అతను ప్రతిదానికీ దూరంగా ఉండటానికే ఇష్టపడ్డాడు. నిపుణులు, అభిమానులు అతని కెరీర్, పదవీ విరమణ గురించి ఊహాగానాలు చేస్తూనే ఉన్నారు. ఆశ్చర్యకరంగా ప్రతి ఒక్కరినీ ఆశ్చర్యపస్తూ ఆగస్ట్ 15న రిటైర్మెంట్ ప్రకటించారు. ఏదేమైనా వచ్చే నెల సెప్టెంబర్ 19 నుంచి జరగబోయే ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ (ఐపిఎల్) లో ఎంఎస్ ధోని తన బ్యాటింగ్ మరియు కెప్టెన్సీతో అభిమానులను మంత్రముగ్దులను చేయనున్నారు.

Tags

Read MoreRead Less
Next Story